กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร ขอแสดงความยินดีกับ นายธีรพล ชมชื่น หัวหน้างานกิจกรรมนักศึกษา ในโอกาสที่ได้รับคัดเลือกจากคณะกรรมการให้ได้รับรางวัล บุคลากรผู้ให้บริการดีเด่น “Star of Service Mind” ประจำ ปี 2564 โดยจะรับโล่ พร้อมประกาศเกียรติคุณ และเงินรางวัล เนื่องในวันครบรอบ 17 ปี แห่งการสถาปนามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร วันอังคารที่ 18 มกราคม พุทธศักราช 2565
ขอแสดงความยินดีกับ นายธีรพล ชมชื่น หัวหน้างานกิจกรรมนักศึกษา ในโอกาสที่ได้รับคัดเลือกจากคณะกรรมการให้ได้รับรางวัล บุคลากรผู้ให้บริการดีเด่น “Star of Service Mind” ประจำปี 2564
![](https://std.rmutp.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/แสดงยินดีA3-scaled.jpg)